Monday at Maria Citizen Series: Victor Humiliates Vanessa Badly.

Victor Humiliates Vanessa Badly.

#Part_1

Luwi atadai alisema tu… Victor hawezi wasaidia. Vanessa atadai kujaribu tena mara ya pili kumwomba Victor awasaidie. Watarecord video Vanessa akiomba Victor awasaidie.

After that watamtumia hiyo video.Victor atapokea hiyo video then aulize hawa watu wanataka nini. After kuwatch ile video atacheka tu then adai watawashow wao ni kina nani. Victor na Sonia watarecord video yao wakidai vile wana enjoy life.

Ataambia Vanessa awache kuwaste time yao juu hapo ndo anakosea. Sonia ataambia Vanessa waache kuwasumbua coz wanaji enjoy. After that itatumwa kwa Vanessa then Victor waendelee kujibamba. Luwi atapata hiyo video. Hawataamini kitu Victor anawafanyia.

Luwi atauliza ni mtu yupi anaweza fanyia mamake hivi?Rufina atakuwa amejitandaza karibu na swimming pool anarelax. Silas na Maria watafika hapo Rufina adai ni maisha London. Silas atadai hata juice amemletea. Silas atadai akiona maji mob ye hukumbuka vile alikatazwa kwenda swimming ndarugu then Silas hakusikia.

Rufina akamkuta huko na sufuria ya maharagwe na kumchapa. Kutoka hiyo day maboyz wakaanza kuita Silas msee wa mbosho ūüėÖūüėÖūüėÖ Rufina atadai Silas alikuwa mtundu sana‚Ķalisumbua sana. Naye Maria alikuwa anaiba kwa vibanda za watu ūüėÖ Maria atadai kuna day aliiba machungwa akachapwa na ilifaa arudishe machungwa na kuomba msamaha mbele ya watu.

Silas atadai kama iko watu hujua kupea watoi discipline ni wamama wa kiafrika. Mtu anapigwa hadi anauliza kama huyu ni mamake ūüėÖ Maria atadai ni afadhali hivyo hiyo discipline imewafikisha hapo. Silas atadai forever atakuwa grateful kwa malezi Rufina amempea. Rufina ataona Daniel then Silas amuulize shida ni gani.

ANOTHER GREAT ARTICLE:  Man, 21, Stabbed To Death Outside A Melbourne Hotel CBD

After Silas amejua Rufina anamuona Daniel ataanza ku shout akiita ‚Äúmokoro‚ÄĚWilliam atakumbuka maneno ya meja akidai ati Vicky anajua kila kitu and that‚Äôs why ako kwa ile situation.

Kidogo atapokea call kutoka kwa Sandra akimuuliza kama bado anaendelea kuua watu ama ata settle down na fikirie kuhusu yule mwenye aliua? After that phone itakatwa William abaki akiwa ameshtuka..

#Part_2

Vicky akiwa bado hana fahamu ataanza kusema murderer… murderer… William atapatwa na hofu then aanze kumtuliza. Kina Vanessa watasikia wakuje kujua shida ni gani. William atamtuliza Vicky hadi alale.

Vanessa na Luwi watabaki wakimwangalia William. William atawauliza nini mbaya. Kuona hakuna majibu pia yeye atajishika waangaliane.

Luwi na Vanessa watajitoa.Victor atakuwa akimpiga Thomas akimwambia alimpa onyo hasiende behind his back. Thomas ataambia Victor Sandra ni hatari kubwa sana. Victor atampiga akimuuliza nani humpea food? Nani umvalisha…?

After that Victor ataambia Thomas as long as ako pale kwake anafaa kujua kuwa Victor ndiye Don.William atampigia Meja akimwambia kuwa alikuwa right. Sahi Vicky amepoteza fahamu na anashinda akitaja jina murderer.

Meja atamwambia Vicky has to be silenced for once. William atadai lakini huyu ni wife yake. Si virahisi yeye kumuua.Victor na Sonia watajipanga kuenda out.

After wametoka Thomas akiwa kwa maumivu ataenda kumkuta Sofia. Sofia atakuwa akimake call fulani. Thomas atamkuta na amwambie amsikize vizuri sana. Kama hana assignment na yeye ama hana kazi ya kumpa amwachilie aende coz yeye hawezi endelea kuvumilia mateso…anataka kuenda kukaaa na familia yake.

Sofia ataanza kuita Victor lakini Thomas atamwambia Victor hayuko. Na kwa mara ya mwisho kama Sofia hana kazi ya kumpa basi amwachilie aende…if Victor ataweka hiyo mikono yake kwa Thomas tena basi kitaumana vibaya sana.Delilah na Brenda watakuwa wakifanya zoezi kama kawa. Delilah atauliza Brenda kuhusu story ya job.

ANOTHER GREAT ARTICLE:  The New PSV Stages in Nairobi CBD Decongestion Plan.

Delilah atanotice Brenda hayuko poa. Atamuuliza shida ni gani. Brenda atadai hapati usingizi kwa sababu ya kina Hausa. Anaomba Delilah aungane naye na wasaidie the Hausas. Delilah atadai kitu mbaya ni ati sahi Sofia na Victor ni mandugu so ni vigumu sana. Pia Delilah hataki kujiingiza kwa hiyo mess.

Brenda atadai if Sandra apate kujua Victor ndiye ako in charge ya hizo mali si atamuumiza…ama hivyo ndo Delilah anataka? Delilah ataomba time basi apate kuwaza hiyo story.William atakuwa confused akishindwa atamfanya aje Vicky.

Anajaribu kumuua but ni ngumu. Anampenda. Mwishowe atachukua madawa na kumwekea kwa mdomo. After that atampea maji. Atachukua kale kachupa ka dawa aweke dawa zingine then ajitoe kwa hiyo room.

Facebook Comments

Interesting Articles...